Real Madrid na neman ƴan wasan Premier, Utd na son Adeyemi
Real Madrid na harin sayen ɗan wasan tsakiya na Manchester City Rodri, na Sifaniya da ɗan bayan Liverpool Trent Alexander-Arnold da kuma ko dai ɗan bayan Arsenal's William Saliba na Faransa ko kuma ɗan bayan Tottenham Cristian Romero, na Argentina. (Independent)
To amma kuma Tottenham na shirin gabatar wa Romero sabon kwantiragi domin hana wasu ƙungiyoyin jan hankalinsa. (Football Insider)
Manchester United na sha'awar ɗan gaban Borussia Dortmund Karim Adeyemi na Jamus mai shekara 22, amma kuma za ta iya fuskantar gogayya daga Newcastle da Liverpool. (Teamtalk)
Newcastle na daga cikin ƙungiyoyin Premier da suke son ɗan wasan tsakiya na Lille Angel Gomes na Ingila, wanda kwantiraginsa zai ƙare a ƙarshen kaka. (Football Insider)
@Ma'asumah Nigerian News update
West Ham da Manchester United na matuƙar son ɗan wasan tsakiya na Jamus Leon Goretzka, wanda ba ya cikin farin ciki ganin yadda ya rasa matsayinsa a Bayern Munich. (Sun).
Everton na ɗaukar mai tsaron ragar Ingila Jordan Pickford a matsayin ɗaya daga cikin muhimman 'yan wasanta saboda haka ba ta da wani shiri na maye gurbinsa da Nick Pope na Newcastle, shi ma na tawagar Ingila. (Teamtalk)